ਕੁਲੈੱਕਟਰ ਦਫ਼ਤਰ

ਡਿਪਟੀ ਕਮਿਸ਼ਨਰ ਦੀ ਸੂਚੀ:
ਨਾਮ ਕਦੋਂ ਤੋਂ ਕਦੋਂ ਤੱਕ
ਸ੍ਰੀ. ਭੁਪਿੰਦਰ ਸਿੰਘ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 13/04/1992 18/05/1992
ਡਾ ਸਵਰਨ ਸਿੰਘ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 21/05/1992 02/05/1993
ਸ੍ਰੀ. ਜੇ.ਪੀ.ਐਸ. ਪੁਰੀ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 03/05/1993 31/07/1995
ਸ੍ਰੀ. ਧਰਮ ਵੀਰ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 03/08/1995 27/10/1995
ਸ੍ਰੀ. ਜੀ ਵਿਜਰਾਲਿੰਗਮ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 27/10/1995 01/01/1996
ਸ੍ਰੀ. ਐਸ ਕੇ ਸੰਧੂ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ 09/01/1996 30/08/1996
ਸ੍ਰੀ. ਬੀ ਸਰਕਾਰ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 30/08/1996 09/12/1996
ਸ੍ਰੀ. ਆਰ.ਐਲ. ਕਲਸੀਆ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 09/12/1996 08/04/1997
ਸ੍ਰੀਮਤੀ. ਸੀਮਾ ਜੈਨ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 09/04/1997 10/05/1997
ਸ੍ਰੀ. ਲੱਧੜ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 10/05/1997 23/04/1998
ਸ੍ਰੀ. ਸੰਜੇ ਕੁਮਾਰ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 12/05/1998 03/05/2000
ਸ੍ਰੀਮਤੀ. ਰਾਜੀ ਪੀ ਸ੍ਰੀਵਾਸਤਵਾ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 03/05/2000 22/03/2002
ਸ੍ਰੀ. ਆਲੋਕ ਸ਼ੇਖਰ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 22/03/2002 06/11/2002
ਸ੍ਰੀ. ਐਸ ਆਹਲੂਵਾਲੀਆ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 06/11/2002 20/05/2003
ਸ੍ਰੀ. ਰਾਜ ਕਮਲ ਚੌਧਰੀ, ਆਈ ਏ ਐਸ 20/05/2003 10/04/2006
ਸ੍ਰੀ. ਹੁਸਨ ਲਾਲ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 12/04/2006 14/06/2006
ਸ੍ਰੀ. ਖੁਸ਼ੀ ਰਾਮ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 14/06/2006 15/03/2007
ਸ੍ਰੀ. ਸੁਰਜੀਤ ਸਿੰਘ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 15/03/2007 10/09/2008
ਸ੍ਰੀ. ਕੁਮਾਰ ਰਾਹੁਲ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 10/09/2008 05/04/2010
ਸ ਰਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ, ਪੀ.ਸੀ.ਐਸ. 06/04/2010 27/12/2011
ਸ੍ਰੀ ਸੀ ਐਸ ਤਲਵਾੜ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 29/12/2011 20/04/2012
ਸ੍ਰੀ. ਅਮਿਤ ਢਾਕਾ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 02/04/2012 29/05/2014
ਸ੍ਰੀ. ਪਰਵੀਨ ਕੁਮਾਰ ਥਿੰਦ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ 01/06/2014 26/12/2014
ਸ੍ਰੀ. ਭੁਪਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਰਾਏ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 26/12/2014 08/02/2016
ਸ੍ਰੀ. ਵਰਿੰਦਰ ਸ਼ਰਮਾ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 08/02/2016 17/03/2017
ਸ੍ਰੀ. ਧਰਮ ਪਾਲ ਗੁਪਤਾ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 17/03/2017 19/03/2018
ਸ੍ਰੀ. ਬਲਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਧਾਲੀਵਾਲ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 20/03/2018 16/07/2018
ਸ੍ਰੀਮਤੀ ਅਪਨੀਤ ਰਿਯਾਤ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 17/07/2018  

 

ਵਧੀਕ ਡਿਪਟੀ ਕਮਿਸ਼ਨਰ ਦੀ ਸੂਚੀ:
ਨਾਮ ਕਦੋਂ ਤੋਂ ਕਦੋਂ ਤੱਕ
ਡਾ: ਰੋਸ਼ਨ ਸੰਕਰੀਆ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 10/08/1992 06/10/1993
ਸ੍ਰੀਮਤੀ. ਅੰਜਲੀ ਭਾਵਰਾ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 14/10/1993 17/08/1995
ਸ੍ਰੀਮਤੀ. ਸੀਮਾ ਜੈਨ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 05/09/1995 10/05/1997
ਸ੍ਰੀ. ਜੀ.ਕੇ. ਸਿੰਘ, ਪੀ.ਸੀ.ਐਸ. 13/05/1997 10/11/1997
ਸ੍ਰੀ. ਆਲੋਕ ਸ਼ੇਖਰ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 10/11/1997 02/09/1998
ਸ੍ਰੀ. ਜੇ.ਐਮ. ਬਾਲਾਮੁਰਿਅਨ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 21/09/1998 23/05/2000
ਸ੍ਰੀ. ਰਾਜ ਕਮਲ ਚੌਧਰੀ, ਆਈ ਏ ਐਸ 17/07/2000 07/02/2001
ਸ੍ਰੀ. ਵੀ ਕੇ ਮੀਨਾ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 09/02/2001 24/04/2001
ਸ੍ਰੀ. ਕ੍ਰਿਸ਼ਨ ਚੰਦ ਚੌਧਰੀ, ਪੀ.ਸੀ.ਐਸ. 25/04/2001 15/04/2002
ਸ੍ਰੀ. ਮਹਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਕੈਂਥ, ਪੀ.ਸੀ.ਐਸ. 02/05/2002 21/01/2003
ਸ੍ਰੀ. ਕੁਲਵੰਤ ਸਿੰਘ, ਪੀ.ਸੀ.ਐਸ. 22/01/2003 12/11/2003
ਸ੍ਰੀ. ਸੁਖਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ, ਪੀ.ਸੀ.ਐਸ. 23/10/2004 21/10/2008
ਸ੍ਰੀ. ਏ. ਐਸ. ਸਿਵੀਆ 21/10/2008 24/02/2009
ਸ੍ਰੀ. ਐਮ ਐਸ ਜੱਗੀ, ਪੀ.ਸੀ.ਐਸ. 24/02/2009 15/10/2009
ਸ੍ਰੀਮਤੀ. ਤਨੂ ਐਮ ਕਸ਼ਯਪ 11/11/2009 31/12/2010
ਉਪਜੀਤ ਸਿੰਘ ਬਰਾੜ, ਪੀ.ਸੀ.ਐਸ. 03/01/2011 23/02/2011
ਸ੍ਰੀ. ਰਾਜੇਸ਼ ਤ੍ਰਿਪਾਠੀ 23/02/2011 11/07/2011
ਸ੍ਰੀ. ਦਿਲਰਾਜ ਸਿੰਘ, ਪੀ.ਸੀ.ਐਸ. 24/08/2011 27/12/2011
ਸ੍ਰੀ. ਰਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ, ਪੀ.ਸੀ.ਐਸ. 27/12/2011 16/04/2012
ਸ੍ਰੀ. ਅਮਿਤ ਕੁਮਾਰ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 18/04/2012 10/04/2013
ਸ੍ਰੀ. ਵਰਿੰਦਰ ਸ਼ਰਮਾ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 12/04/2013 23/09/2013
ਡਾ ਯੋਰਾਮ ਬੇਦਾ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 07/10/2013 02/01/2014
ਸ੍ਰੀ. ਗੁਰਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ ਖਹਿਰਾ, ਪੀ.ਸੀ.ਐਸ. 08/01/2014 15/07/2014
ਸ੍ਰੀਮਤੀ ਈਸ਼ਾ ਕਾਲੀਆ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 21/07/2014 08/02/2016
ਸ੍ਰੀ. ਸੰਯਮ ਅਗਰਵਾਲ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 11/02/2016 15/05/2017
ਸ੍ਰੀ. ਗੁਰਿੰਦਰ ਪਾਲ ਸਿੰਘ ਸਹੋਤਾ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 06/09/2017 06/04/2018
ਸ੍ਰੀ ਰਜੇਸ਼ ਤ੍ਰਿਪਾਠੀ, ਪੀ.ਸੀ.ਐੱਸ 07/08/2018 20/02/2019
ਸ੍ਰੀ ਰਾਜਦੀਪ ਸਿੰਘ ਬਰਾੜ 20/02/2019